7 ตอบกลับ

31+5วีคค่ะน้ำหนัก1390ลุงหมอบอกไม่มากไม่น้อยเกินไปตามเกณฑ์เลยค่ะอยากเจอหน้าลูกจะแย่แล้วค่ะน้องไม่ให้เห็นหน้าเลย😅

ผู้หญิงหรือผู้ชายคะคุณแม่บ้านนี้ลุงหมอพยายามสุดๆแล้วแต่น้องเอามือมาปิดหน้า🤣

บ้านนี้ตอนน้อง 30 w+2 1700ค่ะ ไม่รู้ตอนนี้เท่าไหร่แล้ว😆

แม่บำรุงอะไรบ้างคะจ่ำม่ำมาก

บ้านนี้เน้นกินไข่ กับอกไก่ค่ะ น้องเป็นเด็กอ้วนแล้วตอนนี้

บ้านนี้29วีค 1840กรัมค่ะ

ขอวิธีบำรุงหน่อยค่าา

เน้นกินไข่ ดับน้ำเต้าหู้คะ นมนิดหน่อย

VIP Member

จ้ำม่ำจังค่ะแม่

น้ำหนักแม่62 แม่หุ่นเท่าเดิมตั้งแต่ก่อนคลอด ลงลูกหมดคะ แต่หมอบอกน้องตัวใหญ่เกิน🥹

หิผ / การ 2 / ผ🙏🙏