34 ตอบกลับ

เราซื้อตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ เห่อลูกสุดเลย ท้องแรกมาซื้อใกล้คลอดวุ่นวายมากค่ะแถมเลือกมากไม่ได้เพราะไม่มีเวลาด้วย ถ้าไม่ถือคำโบราณก็ทยอยซื้อดีกว่าค่ะ ได้ของราคาถูกและถูกใจเรามากกว่า

VIP Member

รู้เพศก็ทยอยซื้อเลยค่ะ บ้านนี้ส่วนมากจะสั่งออนไลน์เอาเพราะอยู่คนละจังหวัดกับคุณพ่อเลยไม่สะดวกเดินทางไปช้อปห้างเท่าไหร่

พึ่งไปซื้อมาเมื่อวานครั้งแรกเลยค่ะ 21w แล้ว ค่อยๆทยอยซื้อมาเก็บไว้ เพราะรู้เพศแล้วค่ะ พอดีเมื่อวานมีงานลดราคาที่ห้างน่ะค่ะ

ทยอยมาเรื่อยตอนนี้ครบแล้วขาดแค่พวกสำลี ทิชชุ่ ของใช้จุกจิก

บ้านจะเข้า5เดื่อนยังไม่ได้ชื้อเลยค่ะรอรู้เพศค่อยว่ากันค่ะ

VIP Member

8เดือนค่ะยังซื้อไม่ครบเลยด้วยทยอยซื้อไปเรื่อยๆค่ะไม่รีบ

บ้านนี้เริ่มทะยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศ ตอนเกือบ5เดือนจ้า

7เดือนกว่าแล้ว ยังไม่ซื้อเลยค่ะแต่ดูๆไว้แล้ว

พอรู้เพศก็ตั้งชื่อแล้วค่ะ 4เดือนนิดๆ อิอิ

ซื้อตั้งแต่7เดือนกว่า ทะยอยซื้อค่ะ