แม่ๆ คนไหนดูออกบ้างค่ะ ว่าเป็น จิมิ หรือ ปิกาจู ??

แม่ๆ คนไหนดูออกบ้างค่ะ ว่าเป็น จิมิ หรือ ปิกาจู ??

15 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้อ้าให้ดูเลยค่ะ แต่ซาวด์ทุกๆเดือนที่หมอนัด อาจจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงก็ได้ค่ะ

Post reply image

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-127364)

น่าจะจิมินะค่ะ เหมือนของลูกสาวตอนท้องแรก ลักษณะคล้ายๆ เม็ดถั่ว 2 อันประกบกัน

6y ago

หมอบอก ญ. 80% ค่ะ แต่ก็ยังต้องลุ้นอีกทีค่ะ 😊

แม่บ้านนึ้หมอซาวเสด หมอจะ เอาแผ่นที่ซาว ออกมา วงกลม ให้ดูเลยค่ะ 🥹

น่าจะเป็นจิมินะคะ เพราะที่บ้านก็เป็นแบบนี้ คุณหมอบอกลูกสาวค่ะ😊

6y ago

หมอก็บอก จิมิ ค่ะ 80% 😊

ตอน5เดือนไปซาวหมอว่าหญิงค่ะ แต่ตอน7เดือนไปซาวยุโรงบาลเหนจู๋ค่ะ

6y ago

จู๋จ้าหมอว่า70%หญิง555

เหมือนจู๋เลยค่ะ ถ้าลูกสาวจะเป็นขีดๆแบบ3ขีดชัดๆ ไม่แน่นะคะ55555

บ้านนี้หมอบอกจิมิค่ะ ไม่แน่ใจคล้ายกันไหมคะ 😄

6y ago

ภาพของหนูซาวน์ตอน 16wค่ะ หมอบอก จิมิ 80% ต้องลุ้นอีกรอบ ตอน 20w 😊

VIP Member

ลูกสาวค่ะ ของเราก็แบบนี้ เป็นกลีบเลย

6y ago

หมอก่บอก ญ. 80% ค่ะ แต่ต้องลุ้นอีกทีค่ะ 😁

น่าจะเป็นปิกาจู๋ นะคะ