51 ตอบกลับ

เรากำหนด 17 มิ.ย. แต่คุณหมอนัดผ่า 5 มิ.ย. เตรียมครบหมดแล้วทุกอย่าง เหลือแค่ซักเสื้อผ้าลูกจ้า 😊

รีบเตรียมเลยค่ะ สั่งออนไลน์กันรับของทุกวัน แถม ตอนนี้ขนส่งช้าขึ้นด้วยเดี๋ยวจะไม่ทันจ้า

14มิถุนา เตรียมใกล้ครบแล้วจร้า บ้านนี้เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดต้องวางแผนไว้ตั้งแต่เนิ่นๆ 😊

บ้านนี้ก็มิถุนาจ้า แต่ทางบ้านจะยังไม่ให้เตรียมเลยจ้า รอเดือนพฤษภาแล้วค่อยเตรียม

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-132489)

VIP Member

เตรียมเกือบครบแล้วค่ะ หลังจาก 32week. อาจคลอดก่อนกำหนดได้ทุกเมื่อ เตรียมเถอะค่ะ

ของเรากำหนดคลอด 3 มิถุนายน ทยอยชื้อบ้างแล้วค่ะขาดแค่ไม่กี่อย่างจะครบแล้วค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ😊 เห็นคนเเก่ชอบบอกว่าห้ามเตรียมก่อน😂😂

บ้านนี้22​มิถุนายน​ งบจบที่ 3500 ค่ะแม่ครบทุกอย่างเหลือแต่ซักอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้18มิถุนาครบแล้วจ้า ท้องโตเดี๋ยวหาซื้อลำบาก ติดช่วงโรคโควิดด้วย

เราเตรียมช่วงก่อนคลอดประมาณ2-3 เดือนค่ะ กลัวท้องใหญ่จะไปเดินนานไม่ไหว 😅

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ😊