นมผง

แม่ใช่นมผงยี่ห้ออะไรกันบ้างค่ะ6m+

18 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้น้องทานนม NAN optipro ตัวนี้เลยค่ะ ตอนไปคลอดที่รพ.จุฬา พยาบาลแนะนำมา น้องทานดีไม่มีปัญหาเรื่องท้องผูก ท้องอืด ถ่ายท้องเลยค่ะ

Post reply image
VIP Member

บ้านนี้น้องทานนม NAN optipro ตัวนี้เลยค่ะ ตอนคลอดที่รพ.จุฬา พยาบาลแนะนำมา น้องไม่มีปัญหาท้องอืด ท้องผูก ท้องเสียเลยค่ะ

Post reply image

บ้านนี้ทานนมแม่เป็นหลักค่ะ แต่เวลาออกไปข้างนอกให้ทาน hi q เพราะขี้เกียจเปืดอก

VIP Member

บ้านนี้ให้น้องทาน Enfalac A+ ตอนน้อง 7เดือนค่า อึทุกวัน น้ำหนักขึ้นตามเกณฑ์คะ

บ้านนี้กิน Enfagrow a+ ค่ะ กินตั้งแต่7เดือนจนถึงตอนนี้เลยค่ะ

บ้านนี้เเรกๆกินเเลตโตเย่นเเล้วเปลี่ยนเปนตาหมีคะ

กินนมแม่เป็นหลักค่ะ ถ้าไม่พอ ก็เพิ่ม เอนฟา ค่ะ

้บ้านนี้เสริมตอนน้อง6เดือนดุแลคค่ะ

S26. ค่ะ น้องถ่ายปกติ อึไม่แข็ง

บ้านนี้นมตราหมีค่ะ