72 ตอบกลับ

อายทำไมคะ คนที่อายไม่ใช่เราคนที่อายคือคนที่ไม่ยอมรับต่างหาก

เ​ลี้ยงเดี่ยว3ท้องค่ะ​ ลูกแข็งแรง​ เรียนเก่งน่ารักทุกคน​

VIP Member

ถ้าเป็นเรา เราอายคะแต่ต้องยอมรับกับผลการกระทำของตัวเอง

ไม่น่าอายคะ แม่เลี้ยงเดี่ยวเลี้ยงดูได้ดรเยอะเเยะไปคะะ

สู้ๆค่ะ ไม่อายเลยถ้าเป็นแบบนั้น เราต้องสู้เพื่อลูกจ้า

ไม่อายค่ะ ผู้ชายที่ทิ้งลูกทิ้งเมียมากกว่าที่สมควรอาย

ไม่มีอะไรน่าอายเลยค่ะ​ภูมิใจ​ซะอีกที่เราดูแลลูกได้

ไม่ต้องอายค่ะ คิดซะว่าเราทำตัวเอง บทเรียนในชีวิต

ไม่ต้องอายหรอกค่ะ ,, ต้องผ่านไปให้ได้ สู้ๆนะ ♥️✌🏼

ไม่อายคะสู้เพื่อลูกไม่สนไม่แคร์​ลูกมาก่อนเสมอ