ตัวช่วยดีๆของแม่

แม่อยากจะขอกรี้ดดดด....เจอตัวช่วยที่ทำให้ลูกไม่งอแงแล้วค่ะ เพราะผ้าอ้อม MamyPoko ของน้องอชิออกตัวใหม่มา มีแผ่นซึมซับบางเบาเพียง 0.4 ซม. แต่ยังคงซึมซับได้ดีเยี่ยมเหมือนเดิมเลยค่ะ มีส่วนผสมของ “ออร์แกนิค คอตตอน” ที่ทำให้นุ่มสบายและไม่ทำให้อชิแพ้หรือระคายเคืองเลย ขอบเอวก็นุ่ม กระชับ ช่วยป้องกันการรั่วซึมทางด้านหลัง และยังมีแถบวัดความชื้น ช่วยเตือนแม่เมื่อถึงเวลาต้องเปลี่ยนผ้าอ้อม โดยแถบจะเปลี่ยนเป็นสีฟ้าจ้า คือดีงามมากๆ เลย ตั้งแต่อชิใช้ “MamyPoko Super Premium Organic” ตัวนี้ อชิหลับสบาย นอนยาว ไม่งอแง อารมณ์ดีตลอดทั้งวันเลย “ลูกแฮปปี้...แม่ยิ่งแฮปปี้ค่ะ” รักมามี่โพโค ❤️