31 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องลูกคนแรกโทรมมากทั้งสิว ทั้งคล้ำ มีแต่คนทักว่าได้ลูกชายสุดท้ายได้ลูกสาวจ้า

😍😍😍 ยินดีด้วยนะคะ

เราก็ลูกชายค่ะ เราโทรมมากหน้าคล้ำ หน้ามัน แต่สิวไม่ขึ้นนะคะ แต่งหน้าแล้วก็ยังดูหมอง

บ้านนี้ท้องแล้วไม่โทรม ไม่อ้วน ผิวขาว มีแต่คนทีกว่าได้ลูกสาว แต่ไปซาวด์มาได้ชายค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวคะ หน้าใส แต่คนทักว่าได้ลูกชายทุกคนคะ บอกว่าดูจากท้อง ท้องแหลม

ขอบคุณคะ 39สัดาห์2วัน รอลุ้นทุกวันเลย

555เราท้องหน้าดำมาก. สิวขึ้นมีเเต่คนบอกว่าจะใด้ลูกผู้ชาย. ตอนนี้8เดือน เป็นผู้หญิงคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ

หน้าโทรมตั้งแต่ตั้งครรภ์จนถึง4เดือนค่ะ พอ5เดือนหน้าเริ่มใส บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ

ท้องเดือนแรกโทรมมาก ดำ มีแต่คนทักว่าผู้ชาย ซาวด์ 2ครั้ง หมอบอกได้ผู้หญิงค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

บ้านนี้หน้าโทรม ผิวคล้ำ สิวบุก ใครๆก็ทักว่าจะได้ลูกชาย พอซาวด์สรุปลูกสาวค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้ไม่โทรมนะคะแถมขาวขึ้นมีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวแต่พอไปซาวได้ลูกชายคะ

😊😊😊ขอบคุณนะคะเช่นกัน

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าแม่หน้าใสแม่สวยได้ลูกสาวแต่ได้ลูกชายค่ะ🤗

ขอบคุนน่ะค่ะแม่💕🤗