200 ตอบกลับ

บ้านนี้หน้าใส ไม่มีสิว ไม่มีส่วนไหนดำด้วยค่ะ แต่ขี้เกียจแต่งตัว ได้ลูกชายค่ะ

ไม่จริงหรอกค่ะ บ้านนี้ ท้อง 1-4เดือนโทรมค่ะ พอ 5-8เดือน ณ ตอนนี้ หน้าผ่องขึ้นมาเลย

VIP Member

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ แม่บางคนทำงานออฟฟิต ยังไงก็ต้องแต่งหน้า ยังได้ลูกชายเลย

จริงค่ะ แม่บ้านนี้ตอนท้องสภาพดูไม่ได้เลยแต่ลูกออกมาหน้าตาคนละเรื่องเลยค่ะ

แม่บ้านนี้ไม่แต่งหน้าไม่แต่งตัวเลย ได้ลูกสาวค่ะ เพราะงั้นไม่น่าเกี่ยวนะคะ

ตอนท้องใหม่ๆสิวขึ้นเป็นหน้าเลยค่ะ พอเข้าสี่เดือน สิวหายแล้ว. ได้ลูกชายค่ะ

ไม่จริงค่ะบ้านนี้สิวเต็มหน้าทั้งๆแต่ก่อนไม่เป็นสิวเลยบ้านนี้ลูกสาวค่ะ36+4

VIP Member

บ้านนี้ลูกสาว ไม่มีสิวนะ แต่หน้ามันมาก555 แล้วรู้สึกว่าตัวเองสวยกว่าเก่า555555

ไม่จิงค่ะเรานี่หน้าโทรมมากทั้งสิวทั้งฝ้าทั้งกะเตมหน้าไปหมดได้ลูกสาวค่ะ

ไม่จริงค่ะตอนบ้านนี้ลูกคนแรกทั้งโทรมทั้งดำสิวก็เยอะได้ลูกสาวค่ะ