200 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่รู้ว่าจริงรึป่าวนะแต่นี่ก็มีลูกสาวหน้าใสมาก

บ้านนี้ผิวดีไม่โทรมดูดีกว่าไม่ท้องอีกคะ #ผู้ชาย

VIP Member

บ้านนี้ลูกชายค่ะ ไม่แพ้ ผิวดี เปล่งปลั่งมากค่ะ 😊

VIP Member

ไม่ใช่หรอกแม่ เราโทรมมากขี้เหร่ยังได้ลูกสาวเลย

ไม่น่าเกี่ยวนะคะ เราได้ลูกสาวค่ะ แต่หน้าพังมาก

ไม่จริง บ้านนี้หมอซาวด์ได้ผู้หญิง 100% โทรมมากจ้า

บ้านนี้แพ้หนักมาก โทรม ผดขึ้นหน้า ได้ผู้ชายค่ะ

ไม่จิงค่ะทางนี้ลูกชายผ่องมากมีแต่คนทักลูกสาว

บ้านนี้ได้ลูกชาย โทรม หมอง น่าดำ สิวเยอะมากๆคะ

บ้านนี้ลูกสาวโทรมดำคอคล้ำจั๊กเเล้ดำไปหมดค่ะ