200 ตอบกลับ

แล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้ลูกสาวโทรมมาก 😑 ลูกชายผ่องใสมาก

บ้านนี้ผิวเปร่งปรั่งมากหน้าใสไม่มีสิวได้ลูกชายจ้า

VIP Member

ไม่จริงจ้าบ้านนี้ได้ลูกสวยสิวขึ้นหน้าเต็มไปหมดเรย

แม่บ้านนี้ชอบแต่งตัวปากแดงแก้มแดงตลอดได้ลูกชายค้ะ

บ้านนี้ได้ชาย แต่มีคนทั้งว่าเปล่งปลั่ง ได้หญิงแน่ๆ

มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว ที่ไหนคนในพุงเป็นผช.จ้าแม่

บ้านนี้ลูกสาว หน้าคล้ำสิวขึ้น คอดำ โทรมเลยโดยรวม😂

บ้านนี้ได้ลูกชาย โทรมบ้างไม่โทรมบ้าง แล้วแต่วัน55555

บ้านนี้ผิวผันผ่องใสมากค่ะ ขาว เนียน ได้ผู้หญิงค่ะ

เราสิวบุกหนักมาก แพ้หนักมาก โทรมสุดๆ ได้ลูกสาวจ้า