74 ตอบกลับ

เท่าที่เห็นคนท้องผช.หน้าจะใสนะคะ ไม่ค่อยเป็นสิว พี่สาวท้องชายสองคนไม่มีสิวเลยค่ะ และจากที่เจอคนอื่นๆที่ได้ลูกชายด้วยค่ะ

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าดูผิวดี สดใสกว่าตอนก่อนท้องอีกค่ะ พี่สาวได้ลูกสาวก็ไม่โทรมค่ะ คิดว่าน่าจะแล้วแต่ฮอร์โมนแต่ละคนนะคะ

บ้านนี้ ได้ลูกชายค่ะ ช่วง4-6เดือน หน้าใสมากชอบแต่งตัว พอเข้าช่วง7-8เดือน เริ่มมีสิวเริ่มขี้เกียดแต่งตัว แถวเริ่มโทรมด้วยค่ะ

เราไม่โทรมค่ะ อยู่ที่วินัยการดูแลตัวเองล้วนๆ ความไม่อยากแต่งเป็นพฤติกรรม ที่ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆกับเพศของลูกค่ะ

บ้านนี้ 36w ได้ลูกชายเหมือนกันจ้า หน้าไม่โทรมเลยสิวก้ไม่ขึ้นเเม้เเต่เม็ดเดียว ชอบเเต่งหน้า เเต่งตัวไปอีกค่ะ 555

บ้านนี้แรกๆเปนสิวพอเข้าเดือนที่5สิวยุบลงรอยดำก้กำลังจางหน้าเริ่มขาวชอบแต่งหน้าตอนนี้6เดือนได้ผู้ชายค่ะ

เราก็ลูกชาย มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น ใสขึ้น ไม่โทรมเลยค่ะชอบแต่งตัวสวยๆอีกต่างหาก5555 เราว่าไม่เกี่ยวหรอกเนาะ

บ้านนี้ผู้ชาย ก่อนท้องเป็นคนมีสิว ตั้งแต่ท้องสิวหายเกลี้ยงแถมชอบแต่งตัวอีกค่ะ ปัจจุบันท้อง 6 เดือนค่ะ

VIP Member

เราได้ลูกชายค่ะ ไม่โทรม ชอบแต่งหน้าแต่งตัว มีแต่คนทักว่าแม่สวยได้ลูกสาวแน่นอน ไม่มีใครทายว่าได้ชายเลย

บ้านนี้ได้ลูกชายโทรมมากถึงมากที่สุด สิวเต็มหน้าเต็มหน้าอกและหลังเลย ทาแป้ง แป้งยังไม่ติดหน้าเลยค่ะ