26 ตอบกลับ

บ้านนี้ไตรมาสแรกไม่เป็นค่ะแถมจะกลายเป็นคนใจเย็นด้วยซ้ำแต่พอเข้าไตรมาสที่2เท่านั้นแหละกลายเป็นเกลียดทุกโคนนนนน5555

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ ใกล้คลอดแล้วยังมีอาการหงุดอยู่เลยค่ะ โดยเฉพาะหงุดหงิดคุณสามี 55555

เป็นเหมือนกีนค่ะ หงุดหงิด ชอบบ่นสามี ไม่รู้เห็นหน้าแล้วจะหงุดหงิด น้อยใจง่าย

ฮอร์โมนเปลี่ยน ต้องควบคุมตัวเองค่ะ ไม่งั้นจะเครียดไม่ดีกับลูกนะคะ

VIP Member

เป็นค่ะ โมโหพ่อมาก ไม่เข้าใจแม่ท้องอย่างเราเลย

VIP Member

เป็นค่ะ ฮอร์โมนคนท้อง เดี๋ยวก็หายจ้า

ปกติเป็นอยู่แล้วทวีคูณเข้าไปอีกจ้า

เป็นค่ะ แต่พ่อไม่เข้าใจ นอยอยู่ค่ะ

เป็นค่ะ แต่พยายามไม่คิดมาก

เป็นค่ะขี้น้อยใจสุดๆด้วย