18 ตอบกลับ

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ เป็นก่อนคลอดประมาณ 2 อาทิตย์ หมอบอกแพ้ฮอร์โมนค่ะ

แม่นี้เป็นหลังคลอดน้องแล้วประมาณ2อาทิตย์

ฝนขมิ้นคั้นน้ำแล้วทาจุดที่เป็นผื่นคันนะค่ะแม่ แก้แพ้ค่ะ

อ่อจร้า จะลองทำดูนะ

VIP Member

เป็นสามวันหายค่ะ เอาโลชั่นน้ำลูกเดือยของญี่ปุ่นทา

ที่ไหนมีขายอะคุนแม่ อยากหายมากเรยตอนนี้คันสุดๆ

เป็นค่ะอาทิตย์หนึ่งเป็นทั้งตัวทั้งฉีดทั้งกินยา

ลองไปหาหมอดูก็ดีน่ะค่ะ เผื่อว่าคันจะเป็นพิษ

VIP Member

เคยเป็นหลังคลอดค่ะ แต่แค่สองวันก็ยุบเอง

อาทิตย์กว่าแล้วยังไม่หายเลยจร้า คันมาก

VIP Member

เคยเป็นตรงขาค่ะ ควรไปหาหมอค่ะแม่

หาคุณหมอขอยาหรือยังคะ