41 ตอบกลับ

VIP Member

น่าอิจฉาจังเลยค่ะ 😅😅

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ 😊

จ้าาา

บ้านนี้คะภูมิใจคะ

VIP Member

อิจฉาจังเลยค่ะ 😊😊

😘😘

น่าอิจฉาจัง..😭

อิจฉาจังเลยยย

😄

บ้านนี้ ก็โชคดีค่ะ ตอนแรกคบกันมีอุปสรรคหน่อยๆ คือเราคนไทยพุทธ สามีมุสลิม แล้วบ้านสามี แรกๆจะไม่ให้คบกัน สุดท้ายแล้ว แม่สามีก็ยอมรับในตัวเรา เพราะตอนเราอยู่กับลูกชายเขา เขาเห็นว่าเราเป็นคนยังไง ทำอะไรบ้าง กวาดบ้าน ล้างจาน หุงข้าว หลังจากนั้น เขาก็ให้ แต่งงานแบบอิสลาม (นิกะห์) ก่อน (จะได้อยู่ด้วยกันแบบถูกต้อง ) หลังจากแต่งงาน สามีก็ดีมาตลอด ไม่เคยมีเรื่องผู้หญิง เก็บเงินเก่ง เอาใจใส่ทุกอย่าง อยู่มา 2 ปี ใกล้จะ เข้าปีที่3 มีน้อง ตอนนี้ 16 w 4 d แล้ว สามียิ่งห่วง ตามใจทุกอย่าง ดูแลตลอด วางแผนไว้ว่าจะทำไงเมื่อลูกเกิดมา 5555 ตอนนี้คิดแล้วว่าเลือกคนไม่ผิด โชคดีกว่าถูกหวยคือได้ สามีดี แล้วมีแม่สามีที่แสนดี ด้วย 💗💗😊😊 กับแม่เขาเขาให้อะไร กับ แม่เราเขาก็ให้เหมือนกัน

😊😊💖

เราก็เหมือนกันค่ะรู้จักกันตอนเราอยู่มัธยมต้น จนแต่งงานกำลังจะมีลูกคนแรกกัน.ตอนนี้เราอายุ28แล้วจ้าแฟนเรา31 ณวันนี้ เริ่มต้นเป็นอย่างไรตอนนี้ก็เป็นอย่างนั้น สามีผู้ทำกับข้าวกับงานบ้านเก่ง..เราก็หวังว่าอนาคตยังจะเป็นแบบนี้ต่อไป😊

😊😊

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ บางทีก็มองหน้าเค้าแล้วคิดในใจว่าเลือกไม่ผิดจริงๆ

หาที่ไหนไม่ได้แล้วว

VIP Member

.