63 ตอบกลับ

บ้านนี้นอนขวางเอาขาไฝว้กันไว้ หมอเกาหัวเลยจ้าเพราะดูไม่ออกว่าหญิงหรือชาย เเต่เขาบอกว่าให้มองเป็นผู้หญิงไว้ก่อน เพราะน้องไม่ยอมให้ดูชัดๆ #25+6เเล้วจ้า

บ้านนี้ค่ะ 25 เมษา 67 แต่ยังไม่รู้เพศไปหาหมอทีไรปิดไม่ให้เห็นเลยค่ะหมอบอกดูแล้วน้องขี้อาย แต่ไม่ห่วงเรื่องเตรียมของเพราะยังมีของพี่เขาอยู่ค่ะ

25เมษา เหมือนกันเลยค่ะ ผญ 100% อ้าชัดเเจ่วว ยังไม่รู้สึกถึงการดิ้นเลยค่ะ มีบางตอดๆ ตอนกลางคืน และเวลาหิว

ใช่ค่ะหมอให้นับแล้วค่ะ แต่บ้านนี้ดิ้นแรงมากค่ะ ตอนนี้ 23+1w ไม่มีตอดเลยมีแต่ดิ้นค่ะ ตอนแรกก็งงว่าทำไมหมดให้นับไว เพราะคนแรงได้นับตอน 28w แต่คนนี้ให้นับตอน 19w แต่คนแรกตอดๆถึง 24w แต่คนนี้ดิ้นไวค่ะ ก็งงกับเหมือนกันค่ะ

27เมษา ซาวด์ตอน20วีคได้ ผู้หญิงค่าา❤️ คนโต2ขวบครึ่งก็ผู้หญิง😂 หมานแต่ผู้หฺญิงค่าบ้านนี้☺️😆

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ทางนี้หมอยังไม่คอนเฟริม​ว่าญหรืิชเลยค่ะลุ้นมาก😅

กำหนดคลอด 20 คะ แต่แม่บ้านนี้ผ่าอาจจะก่อนคะ ตอนนี้23+3แล้วจ้า ได้ผช.ดิ้นแรงมากคะ🙂

ทีมเมษาค่ะ 7เมษา แต่ยังไม่รู้เพศอีก แต่ท้องใหญ่มาก ท้องแรก😆💕

วันเดียวกันค่ะ ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้19เมษา67จร้าแต่หมอบอกว่าผู้หญิงแหละ😅ไม่รู้100%รึเปล่า

กำหนดคลอด25เมษาเหมือนกัน ซาวด์ดูเพศตั้งแต่18w ได้เพศชาย100%เลย

บ้านนี้กำหนดคลอด19เมษาค่ะได้ผู้ชายสมใจค่ะคนโตผู้หญิงค่ะ💗💗