52 ตอบกลับ

39+6ไม่แตกเหมือนกันค่ะ พรุ่งนี้ครบกำหนด ไม่แตกหมอนัดกระตุ้นพรุ่งนี้

VIP Member

บ้านนี้ครบกำหนดวันที่ 5 พฤศจิ วันนี้ 6 พฤศจิแล้วยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

เลื่อนนัดเป็นวันที่ 11 เลยค่ะ

40wก้อเงียบเหมือนกันค่ะเจ็บเตือนมาเดือนนึงตอนนี้ไร้วี่แววว่าจะออก

ยังเรยจ้าอังคารนี้หมอนัดอีกที

บ้านนี้กำหนดคลอด13/11/64 วันนี้39+1 วีคแล้วไม่มีเจ็บเตือนหรือท้องแข็งเลย

คนแรกหรอค่ะ หมอนัดวันอังคารเหมือนกันเลย สงสัยจะโดนคุณหมอกระตุ้น

บ้านนี้กำหนดวันนี้ค่ะเงียบกริบไม่มีวี่แววว่าจะออกมาเลยค่ะแม่😂

หมอเร่งคลอดให้มั้ยคะ

39วีค+2เงียบมาก มีแต่มูกไม่ปนเลือดมา3-4วันแล้วคะ อยากเจอจะแย่แล้วคะ

มีมูกไหลใกล้แล้วคะแม่ ส่วนบ้านนี้มูกก็ไม่มี เงียบมากจ้า

บ้านนี้36+6 แต่ปวดเชิงกรานมากๆ เจ็บเตือนเริ่มมีมาบ้างแล้วจ้า😅😅

ใกล้แล้วค่ะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 4/11/64 วันนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ไม่มีอาการเลย

สู้ๆๆนะคะแม่ ✌️✌️

39 ค่ะ กำหนดคลอด14 พ.ย ยังไม่มีแววเลย อยากคลอดแล้ว อึดอัดมากกก

สู้ๆไปด้วยกันคะแม่ ✌️✌️

39+1 ไม่มีอาการใดใด อีก6 วันหมอนัดอีกที 😂 อยากแตกเเล้ว

แม่บ้านนี้อีก2วัน หมอนัดคะ ถ้ายังไม่ออกจะส่งตัวไปโรงพยาบาลในตัวเมืองแล้วคะ กลัวได้ผ่ามาก