94 ตอบกลับ

VIP Member

9ตุลาจ้า ตอนนี้มีมูกเลือดออกแต่ไม่ปวดท้องเมื่อวันอังคารหมอตรวจภายในบอกว่าถ้ามีมูกเลือดออกไม่เยอะไม่ต้องมาโรงบาลตอนนี้รอดูอาการอยู่ ถ้ามีมาเพิ่มหรือปวดท้องจะหิ้วตะกร้าไปโรงบาลเลยจ้า ตื่นเต้น

27ตุลา 36w+4dมีอาการท้องแข็งบ้างแล้วจ้า 8ตุลานี้หมอนัดดูว่าน้องกลับหัวหรือยัง ถ้ายังคงมีแพลนให้คุณแม่เลือกวันผ่าจ้า ตื่นเต้นๆๆ😊😆

กำหนด22ตุลา คลอด7ตุลา น้ำหนักแรกเกิด2810 นอนรพ.กับแม่2วันก็ได้ออกพร้อมแม่เลยคะ สู้ๆนะคะแม่เป็นกำลังใจให้ค่าา😍

ไม่ได้มีโมเมนต์ที่นอนชิลล์ๆแบบนี้เลย ไปถึงแทบพรวดออกเลย พยาบาลบอกนอนดีๆเดียวตกเตียงทั้งแม่ทั้งลูก

แม่บ้านนี้ลาคลอด12ตุลาจร้านัดหมผ่า24ตุลาแต่วันที่23ต้องไปนอนเตรียมผ่าก่อน1วันจ้าสู้ๆๆๆน่ะค่ะ

บ้านนี้28ตุลาค่ะแต่มีท้องปั้นมูกเลือดมดลูกเปิด1เซ็นวันที่25ตุลาแต่ไม่คลอดหมอให้กลับบ้านค่ะ

20 ตุลา จ้า เจ้บหน่วงๆตลอดเวลา เจ็บช่องคลอดด้วย. เหมือนนางจะบอกอีแม่ว่าหนูอยากออกมาแร้ว 555

37+5 19ตุลาคะ อยากแตกแล้ว😊 มีปวดบ้างแล้ว รอๆคะ. ยินดีด้วยนะคะคุณแม่จะได้เจอน้องแล้ว😊

9ตุลาค่ะ เมื่อคืนมีเลือดออก ตอนนี้เจ็บท้องเป็นพักๆ รอเจ็บถี่กว่านี้ จะไปหาหมอค่ะ

บ้านนี้ 30 ตุลาจ้า แต่ช่วงนี้ก็เจ็บหน่วงไปหมด บางวันไม่ได้นอนเลย ลุ้น ลุ้น ลุ้น..