ตอนนี้ 11+2 wks. กำหนดคลอด 2 ก.ค. 62

แม่บ้านไหนกำหนดคลอดปีหมูทอง ช่วงเดือนใกล้กันบ้าง อาการเป็นยังไงกันบ้างค่ะ บ้านนี้ไม่แพ้เลย กำลังรอลุ้นเพศอยู่ค่าาา ตื่นเต้นๆๆๆ ????

119 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้น่าจะประมาณ 18 /07/62 ค่ะ ไม่มีอาการแพ้เลย มีแต่กินๆๆ รอลุ้นเพศอยู่ค่ะ นึกๆทีไรก็ตื่นเต้น

6y ago

ยังไงก็สู้ๆนะคะเพื่อตัวน้อย คุณแม่ชื่อนิภารึป่าวคะ ชื่อเหมือนกันกับบ้านนี้เลย

โชคดีมากค่ะที่ไม่แพ้ ของเราแพ้จะเป็นจะตาย ทรมานที่สุดเลย อยู่ไม่ได้ ไม่สนุกไปทั้งวันเลย จ้า

6y ago

ใช่ค่ะ มีแต่คนบอกว่าโชคดีมาก 55 แต่ถ้าได้กลิ่นขยะเหม็นๆ ก็จะมีอ๊อกเหมือนกันค่ะบางที

ไม่แพ้ค่ะได้ลูกชาย กค. เหมือนกันเลย ปวดหลังปวดก้นค่ะ มีผื่นแดงๆเม็ดเล็กๆด้วย แม่เปนไหม? 😁

VIP Member

บ้านนี้ 16w+4d กำหนดคลอด 26 พค. 62 บ้านนี้ท้องแรก ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ รอซาวด์รุ่นเพศน้องอยู่ 😁😆

6y ago

ขอให้สมหวังนะค้าาา 🥰

บ้านกำหนด 9 ก.ค. ค่ะแพ้นิดหน่อย และหิวบ่อยมากถ้าทานอาหารไม่ตรงเวลาคือร่างกายจะร่วนมากค่ะ

แม่บ้านนี้ 17+6 กำหนดคลอด 12 กันยายน แต่ทำไม คุณแม่ 11 + 2 ถึงกำหนดคลอด 2 มกราคมค่ะ จำผิดหรือป่าว

บ้านนี้ท้องได้11w+4d กำหนดคลอด30/6/62 ไม่แพ้ท้องเลยค่ะโชคดีมาก รอลุ้นเพศเหมือนกันค่ะ ❤️👼🏻

6y ago

ขอบคุณค่ะ

14wกำหนดคลอด 6ก.ค62 กังวลมาก เพราะเบื่ออาหารไปหมดกินอะไรไม่ค่อยจะลงเลย นมก็กินไม่ลงเลย

6y ago

เป็นอาการเหมือนกันเลยค่ะ

จำผิดหรือป่าวค่ะทำไมกำหนดคลอดไวจังเพิ่ง11W แม่บ้านนี้25Wยังกำหนดคลอด 27ก.ค.นู่นค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-50399)