39weekไอแล้วมีน้ำลื่นๆไกลออกมาปนกับมูกใส

แม่บ้านไหน39week แล้วมีอาการแบบนี้บ้างคะ พอดีเมื่อเช้า เราไอไม่แรงนะแบบอากาศเย็นคอแห้ง 3แคกเอง อยู่มีน้ำลื่นๆกับมูกใสไหลออกมา เยอะเท่ากำปั้น กำปั้นหนึ่งเลย เรามองไม่เห็นเพราะท้องเราใหญ่ เราให้แฟนเราดูให้ แบบนี้ต้องไปหาหมอไหมคะ เพราะไม่มีอาการเจ็บท้องเลย มีแต่ท้องแข็งแต่ไม่บ่อย เจ็บหัวเหน่ามาก ตรวจปากมดลูกเมื่อวันพุธที่ผ่านมาปากมดลูกยังไม่เปิด หมอนัดตรวจอีกทีวันที่4นี้ค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ