275 ตอบกลับ

สาวน้อยเหมือนกันจ้า 3 มี.ค น้องคนสุดท้อง #น้องพอดี 😍

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้20มีนา64ยังไม่เห็นเลยค่ะ

ได้ ญ เหมือนกันเลยค่ะ 17 มีค 64 ยินดีด้วยนะค่ะ🥰

ขอบคุนนะคะแม่ ❤️

21 มีนาค่ะ ได้ผู้ชาย แต่พ่อกับแม่อยากได้ลูกสาว☺️

เหมือนกันเลยค่ะ อยากได้ ผญ แต่ได้ ผช

เดือนมีนาค่า แต่ได้ผู้ชายจ้ะ สมใจพ่อเขาเลย

VIP Member

24มีนาค่ะ หมอไม่ยอมบอกเพศค่ะให้ลุ้นเอา😂

20มีนา64 คะ แต่ยังไม่รู้เพศ ลุ้นเอาวันคลอด

ต้นเดือนมกราใด้ลูกสาวสมใจเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้น้องไม่ให้ดู แต่หมอบอกผู้หญิง70%

16มีนาจ้า หมอบอกไม่แน่ใจ ชายหรือหญิงจ้า