8 ตอบกลับ

บ้านนี้เหม็นอาหารมากค่ะกินอะไรก้เหม็นไปหมดโดยเฉพาะเนื้อสัตว์ กลิ่นกับข้าวคือไม่ไหว คลื่นไส้เวียนหัวทั้งวัน

แพ้หนักมากค่ะ กินข้าว กินน้ำเปล่าไม่ได้ น้ำหนักลด5กิโลเลยค่ะ แอทมิท2รอบ พอเลย3เดือนก็เบาลงค่ะ

8 วีคเหมือนกันค่ะ คลื่นไส้ กินอะไรก็ไม่อร่อยเลย ขมปากขอคอ เวียนหัว กินอะไรไม่ค่อยลงเลย 🥹

เป็นเหมือนกันคะ แพ้ตั้งแต่8w ตอนนี้10+5wแล้ว ยังไม่หายเลยคะทานอะไรไม่ได้เลย🤮

11วีคบ้านเหนื่อยง่ายอวกกินข้าวได้น้อยแต่ได้กินน้ำหวานจะมีแรงแพ้เยอะเลยค่ะ

บ้านนี้แค่8w เดินขึ้นบรรไดยังเหนื่อยเลยค่ะ ไม่อยากจะคิดตอน11w😵‍💫😂

11w ก็ไม่แผ่ว เวียนหัว กินน้ำเปล่ายังคลื่นไส้ค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า พอ10วีคก็หายแพ้ท้อง

ทางนี้11+4ไม่แพ้เลยค่ะ งงมาก🤣

โชคดีค่ะที่ไม่แพ้😂