23 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็5w4d​แล้วจ้า​ วันที่16หมอนัดไปซาวด์​อีกที​ ลุ้นอยู่ค่ะว่าจะเจอตัวน้องมั้ย​ เพราะถุงแม่บ้านนี้เล็กมากๆ​ แต่ภาวนา​ขอให้เจอตัวน้อง​

สู้ๆค่ะคุณแม่..ของเรา10กว่าวีคแร้วยังไม่เห็นตัวอ่อนเรย😭

ถ้าเห็นถุงครรภ์ ประมาณ 6-7 วีคก็รอดูค่ะแม่ บ้านนี้ 5 วีคเจอถุง 7 วีค เจอตัวพร้อมหัวใจเต้นค่ะ ตอนนี้น้องคลอดมาได้ 5 เดือนแล้วค่ะ

🙏🙏

U/s 5w3d เห็นแต่ถุงครรภ์น้อยๆเหมือนกันค่ะ แต่หมอก็รับฝาก ตรวจเลือดเรียบร้อย รอนัดอีกที 7 มี.ค ครบ 10w พอดีค่ะ ลุ้นกันไปยาวๆ

ของเรา5w4d.เจอแต่ถุงเหมือนกันจ้า​ แล้วหมอนัดใหม่อีกเดือนตอนนี้เจอน้องแล้ว​แถมหัวใจน้องเต้นด้วย​ น้ำตาแตกเลยค่ะ

เจอหัวใจน้อง ตอน 7 วีคค่ะ เจอน้องตอน 9 วีค ตอนไปตรวจ 5 วีคก็เจอแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะ แม่ใจเย็นๆ นะค่ะ

ขอบคุณ​ค่า​

เหมือนกันเลยค่ะ ซาวตอน7wหมอบอกมีแต่ถุงยังไม่เจอน้อง หมอว่าสงสัยท้องยังอ่อน นี่ก็กังวลเหมือนกัน🥺

สู้ๆค่ะ😊

บ้านนี้ซาวด์ครั้งแรก 5w เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันจ้า แล้วมาเจอตัวน้องตอน 8w6d จ้า ตอนนี้ได้ 11w จ้า

ตอนเค้าซาวอายุครรภ์ได้8วีคก็ไม่เจอน้องนะคะ กังวลกลัวเป็นท้องลม แต่พอไปซาวอีกทีก็เจอน้องค่า

รู้ว่าท้องตอนไปตรวจ 5w เจอแต่ถุงคะ พอหมอนัดอีกที7w ก็เจอคะ ได้ยินเสียงหัวใจเต้นเ้วย

รอลุ้นตอน12wค่ะ😊

อัลตราซาวด์ตอน8wเจอแต่ถุงไม่เจอเด็กหมอนัดอีกทีวันที่22กพ.นี้ค่ะรอลุ้นเหมือนกันจ้า

ลุ้นๆๆ