124 ตอบกลับ

บ้านนี้ ยากกินมากเลยค่ะ แต่ต้องตรวจน้ำตาล อดไปก่อน 555

VIP Member

อยากกินหลายวันแล้ว เพิ่งได้กินเมื่อวานเอง ของชอบๆ😀

VIP Member

ชอบมากกกค่ะบ้านนี้ เเต่ไม่มีให้กินช่วงตั้งครรภ่😢😢

ชอบเหมือนกันคะแม่ ชอบห่ามๆพอกินเสร็จก็ท้องอืด😂😂😂

อยากกินค่ะ แต่หมอบอกให้คุมน้ำหนัก คือขึ้นไวมากกกก

ชอบมากค่ะ แต่กินนิดหน่อยพอค่ะ กลัวน้ำหนักพุ่งค่ะ

ชอบกินทุเรียนมากคะ แช่เย็นไว้แบบนี้คะ กินหลายวัน

เหมือนกันคะ อยากกินมาก พึงได้กินแค่ลูกเดียวเอง😁

บ้านนี้กินไม่ได้เลยจ้าผิดทุเรียนแพ้ทุเรียนจ้า

อยากกินมาก แต่ตั้งแต่ท้องมายังไม่เคยได้กินเลย