แม่ๆบ้านไหนคลอดเมษาบ้างค่ะ⁉️

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด 28 เมษาจ้า???

แม่ๆบ้านไหนคลอดเมษาบ้างค่ะ⁉️
42 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

กำหนดคลอด 28เมษาค่ะ เเต่คลอดเองไมได้ค่ะ เพราะมีอาการเลือดป่นน้ำคล้ำออกมาก่อนกำหนด เเร้วน้องตัวใหญ่ หมอเลยนัดผ่า20นี้ค่ะ

4y ago

ขอบคุนค่ะ

VIP Member

20นี้ค่ะหมอนัดผ่า เพราะมีอาการเลือดออกก่อนกำหนด หมอเลยห่วง กลัวน้องไมยุ เลยขอผ่าเพื่อความปลอดภัย

4y ago

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

29 ค่ะ ปวดท้องมีมูกเลือด นอนปวด 3 ชม. คลอดเมื่อวาน ตอนบ่ายค่า 38+1 สัปดาห์

4y ago

ขอบคุณค่ะ

เรากำหนดคลอด23เมษานี้ เเต่เงียบเลยอะ ขนาดท้อง3นะเนี้ย

28 เมษาเหมือนกันคะ มีเจ็บบ้าง แต่ก็ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้กำคลอดวันนี้คะ17เมษา40วิคแต่น้องไม่ยอมออกคะ

4y ago

ยังไม่ฉีดเลยรอ22เมษา

VIP Member

28 เมษาเหมือนกันจ้า แต่บ้านนี้เงียบกริบอยู่เลย

กำหนด9เมษาไปแตกเอา15เมษา คลอดตอน40+6วีคเลยค่ะ🤣

Post reply image
4y ago

เห็นแล้วหมั่นเคี้ยวเลยคะแม่

ตัวข้างล่างนี่ ท้องแข่งกับแม่ใช่ไหมคะ😂😂

4y ago

555ใช่แล้วคะแม่ นน.98กิโลแล้วค่ะ🐶

คุณที่อยู่ข้างหลังนั่นกี่วีคแล้วคะ55

4y ago

555เกินวีคที่คลอดแล้วคะแม่ นน98กิโลแล้วคะตอนนี้