27 ตอบกลับ

VIP Member

ลองไปซาวน์ที่อื่นเพื่อความชัดเชนอีกครั้งค่ะ แต่ปกติ 12w ควรมีตัวเด็กแล้ว

10wไม่เจอเหมือนกันแต่หมอนัดไปซาว์ดอีกแต่อาการปกติทุกอย่างไม่มีเลือดออก

เคยเปนท้องลม2ท้องเรยค่ะ พักท้อง6เดือนตอนนี้ตั้งครรภ์ไหม่ได้14วีคแล้วค่ะ

เคยเป็นค่ะตอนท้องสอง พอแท้งหมด3เดือนท้องใหม่ค่ะ ตอนนี้5เดือนแล้ว

เคยเป็นค่ะท้องแรก ตอน 12W เหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้มาแล้วค่ะ ได้ 16W ค่ะ

เคยเป็นค่ะท้องแรก. ท้องลมไม่มีเลือดออกปวดท้อง. สรุปขูดมดลูกค่ะ

11 w ซาวด์ไม่เจออะไรคะ หมอบอกท้องลม ได้ขูดมดลูกอีกแล้วจ้า

ไม่งั้นคุณแม่ลองไปซาว4มิติดูนะคะ เพื่อจะเห็นตัวน้อง

12wไม่เจอ ท้องลมค่ะแม่ หมอไม่ได้แจ้งอะไรหรอคะ

บ้านนี้12wเจอตัวเล็กชัดเจนค่ะ