5 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็35+3 มีดิ้นน้อยเมื่อวานว่าจะไปรพแล้ว เลยสังเกตุดูว่าน้องจะดิ้นไหม พอมีถีบมีเคลื่อนบ้างเลยยังไม่ไปแต่ก็กังวล ลูกดิ้นเบาและน้อยลงมากวันอีกอย่างแม่หน้าท้องหนาด้วย วันนี้ว่าจะไปคลีนิคซาวดูว่า อยู่ยังไง เคลียดไปหมด ลูกคนแรก กำหนดคลอด29ธันวา แต่อยากแตกแล้วบ้านนี้

เหมือนกันเลยคะแม่ 35+1 ลูกดิ้นน้อยเหมือนกันคะไม่รู้เป็นเพราะท้องน้อยจนไม่มีที่รึป่าว😂 แต่สะอึกบ่อยกับมีถีบปูนๆให้เห็นอยู่นิดนึง😂 ไม่ได้อัลตราซาวด์หลายเดือนเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 35+5 แทบไม่สึกเลย นอกจากน้องจะยันท้อง เสียวแวบเลยค่ะ บางวันก็กังวลว่าลูกจะเป้นอะไรไปเพราะลูกไม่ค่อยดิ้นแรงเหมือนคนอื่นเลย เตะๆให้รู้ว่ายังอยู่นะ

เด็กแน่นท้องค่ะแม่ท้องเราเล็กไปแล้วค่ะบ้านนี้ก็ทีมธันวาค่ะแต่แตกก่อนเลยย้ายทีม🤣🤣

แข็งแรงจ้าได้อบ1วันเพราะแม่ไม่มีน้ำนมจ้าพยาบาลไม่ค่อยสนใจ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️