263 ตอบกลับ

32 4 เหมือนกันค่ะ ทำแค่ 33wพอ อย่าทรมานตัวเอง อยู่บ้านทำใจให้สบายรอคลอดค่ะ 😂😂😂

ขอวิธีนับลูกดิ้นหน่อยค่าา นี้คุณหมอให้มานับลูกดิ้นแต่ไม่รู้จะเริ่มยังใง

32+4wเหมือนกัน ค่ะ ว่าจะใว้ใกล้คลอดค่อยลา ตอนนี้เปลี่ยนใจ ลาคลอดได้ 2แล้ว ค่ะ

ลาตอน37weekค่ะ ขับรถไปทำงานเอง แต่ไม่ไหวเดิน เพราะรถกับบ้านอยู่ห่างกันมากค่ะ

เราก็เปลี่ยนใจกะว่าจะลาตอน38สัปดาห์ตอนนี้ยื่นใบลามาเป็น35สัปดาห์แล้วค่ะ😊

32+4เหมือนกันคะท้องใหญ่มากเหนื่อยง่าย ยังทำของขายยังไม่หยุดแต่ปวดต้นขามาก

บ้านนี้คลอดก่อนกำหนด34+6 น้ำเดินตอนตี3 ปากมดลูกเปิด5 เซนคลอดตี 05.16 แบ่ง2ที จ้าา

TapFluencer

ลาคลอดตอน32 week เหมือนกันค่ะ รู้สึกทำงานไม่เต็มที่ ทำไปก็เครียด เลยลาดีกว่า

เหมือนกันเลยคร่านี้ก่32+1 วันค่ะจะเริ่มพักวันที่21แล้วค่ะเป็นห่วงน้องด้วย

กำหนดคลอด 5 พ.ย ทางบริษัทให้ลาคลอด 1 ต.ค เลยค่ะ น้องมาวันที่ 18 ต.ค คลอดตอน 37+3วีค