ทีม เม.ย เริ่มเตรียมของกันยังค๊

แม่บ้านนี้33+2 w เตรียมจะครบทุกอย่างแร้วค๊ กำหนดคลอด 2 เม.ย ค๊

ทีม เม.ย เริ่มเตรียมของกันยังค๊
62 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนด26เมษาพึ่งจะได้แค่น้ำยาซัก ล้าง เองค่ะ😂ทำแต่งาน

เมษาค่ะยังไม่ได้เตียมเลยค่ะที่บ้านไม่แนะนำไห้เตียมไว้ค่ะ

5y ago

ค๊แม่ บ้านนี้ คุนตากับคุนยายพาไปซื้อค๊

24 เมษา ยังเตรียมไม่ครบเลย ได้แฝด ซื้อของทีตาลายเลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ กำหนดคลอด29 เมษา

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด21เมษาพึ่งเตรียมแค่เสื้ออยู่เลยค่ะ

5y ago

ค่อยๆทยอยเตรียมเรื่อยๆค๊แม่เด่วก้อครบ

บ้านนี้หมอนัดคลอด10เมษา..เตรียมเรียบร้อยแล้วค่ะ

Post reply image

18เมษาค่ะ...เริ่มทยอยซื้อแล้วแต่ยังไม่ครบเลยค่ะ

30w เตรียมแล้วจ้าแต่ยังไม่ครบ ว่าจะซักเดือนหน้า

5y ago

ค๊แม่ ทยอยซักทยอยเตรียมเหมือนกันค๊

บ้านนี้กำหนด21เมษายังไม่ได้เตรียอะไรเลยจ้าา

บ้านนี้กำหนด 5 เมษายังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ 😂