96 ตอบกลับ

ตัวเล็กค่ะ ต้องบำรุงเพิ่มอีกนะคะ โปรตีน แคลเซียม กล้วย ไข่ขาววันละ3ฟอง นม

กล้วยน้ำว้า 2 ไข่ 2 นมวันละกล่องพอนะคะ เน้นโปรตีน เยอะๆ และเน้นทานบ่อยๆ

น้ำหนักน้อยเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้33วีคแล้วน้องน้ำหนักแค่ 1970กรัมค่ะ

แม่กินอาหาร นม ที่มีโปรตีน​เยอะๆนะคะ ใข่ต้มและก็กล้วยน้ำหว้าค่ะ

บ้านนี้ 38+3w น้ำหนักน้อง3200กรัม แม่กินไข่ต้มทุกวัน วันละ2ฟอง นม ผลไม้

บ้านนี้35w4d น้ำหนักยุที่2456แล้วคะ แนะนำให้ทานอาหารครบห้าหมู่นะคะ

ของเรา 37 w น้ำหนักลูก 3226 g เน้นทานไข่ เนื้อ นม ผลไม้เสริมบ่อยๆค่ะ

คลิกตรงปุ่มค้นหา ตรงมุมบนขวาดูนะ มีความรู้ให้อ่านเพียบเลย

กล้วยน้ำหว้า และก็ใข่นกกะทาค่ะ ใข่นกกะทา1ฟอง=3ฟองของใข่ไก่

เรากินนมโพโมสโอเม้ก้า3 น้ำหนักน้องขึ้นไวมากคะ แม่ลองดูนะ