67 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอน8เดือนค่ะ แต่แตกไม่เยอะ พอหลังคลอดมาเพิ่งเห็นแตกเยอะมาก😆

TapFluencer

บ้านนี้32 ยังไม่แตกค่ะแต่คงไม่นานเพราะแพ้ฮอร์โมนหนักมากคันยิบๆเลย😭

ท้องไม่แตกลายค่ะแต่มีการคันท้องและเกาท้องบ่อยแต่ท้องไม่แตกค่ะ

ใช่คะบ้านนี้ก็เหมือนกันคะท้องไม่แตกลาย แต่คันมากมาก

VIP Member

บ้านนี้แตกตอน 28 วีคค่ะ คันมากกกก นี่ขนาดไม่เกา คือแตกอลังการมากค่ะ

บ้านนี้เริ่มตอนประมาณสัปดาห์ที่ 30 พอได้แตกก็เบรคไม่อยู่เลยค่ะ 😂

บำรุงหลังคลอดเอาเนาะ😁

30w3dท้องยังไม่แตกคะ แต่รอบหัวนมเริ่มแตกบ้างแล้ว สะโพกอีก2-3เส้น🤣

บ้านนี้แตกลายแล้วค่ะ 27วีค แต่แตกไม่เยอะมากก็ยังคันๆอยู่ค่ะ😅

ท้องแรกค่ะ ตอนนี้31+3 ท้องยังไม่แตกค่ะ แต่ที่ต้นขา เริ่มแล้วค่ะ

บ้านนี้แตกตอน7เดือนค่ะ แตกทั้ง ท้อง สะโพกเป็นลายแผนที่เลยค่ะ🥹🥹

งืออ บ้านนี้ท้องใหญ่มากก 6เดือนแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่แตกค่ะ ท้องแรก ตอนนี้ 34+6 Week รอลุ้นอีกเดือนกว่าๆ

ลุ้นเดือนสุดท้ายว่าจะแตกไหม