48 ตอบกลับ

เป็นคะ นอนเฉยๆยังเหนื่อยเลย เหมือนหายใจไม่ทั่วท้อง😂

เหมือนกันคะหายใจไม่ค่อยทั่วท้องเเค่เดินก็เหนื่อยคะ

สู้ๆคะคุณแม่.💓

30+5เเล้วคะเป้นเหมือนกันบางทีก็เหมือนหายใจไม่ออก

บ้านนี้แค่เดินยังเหนื่อยเลยคะแม่ กำลังจะไตมาส3

Super Mum

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ อาศัยงีบกลางวันเอาค่ะแม่

อดทนคำเดียวเลยค่ะ

เราส่วนมากนอนไม่คอยนานพอเพราะปวดขี่บ่อย

นอนไม่ค่อยหลับคะ เพราะปวดฉี่กลางดึกบ่อย

เปนจ้า นอนตื่นบ่อย ตื่นแล้วตื่นเลยด้วย

นอนไม่ค่อยหลับค่ะเพราะปวดฉี่บ่อยมาก😂

Super Mum

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ต้องมานอนกลางวันด้วย 😴

จริงค่ะ