102 ตอบกลับ

บ้านนี้คอดำรักแร้ดำค่ะ ตอน39วีคแล้ว​ คอเริ่มคันแล้วลอกละค่ะ

บ้านนี้ก็เป็น พอคลอดได้2เดือนก็หายไปเองค่ะ ไม่ได้ทาอะไรเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ ได้แต่ทำใจ หลังคลอดเดี๋ยวมันก็หายไปค่า 🤗

หายค่ะ ตอนแรกเราก็กังวลมาก คลอดออกมาก็จะค่แยๆจางหายไปค่ะ

เราใช้น้ำมันมะพร้าวในเซเว่นค่ะ หยดใส่สำลีแล้วก็ถูออกค่ะ

บ้านนี้ไม่เคยเจอปันหานี้เรยคะ ทั้งสองท้องก้ไม่เป็นคะ

หายค่ะ ไม่ต้องกังวนค่ะ บ้านนี้คลอดได้15_30วันก็หายหมดค่ะ

บ้านนี้เป้นค่ะรักแร้ละขาหนีบดำ. ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะ.

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ดำมากกกกกก ผื่นคันขึ้นตามตัวด้วยค่ะ

เป้นค่ะบ้านนี้ใช้ตัวนี้จ้า. ตอนนี้เริ่มไม่ดำแล้วค่ะ