191 ตอบกลับ

38w กว่าๆเราก็ยังขับรถอยู่เลย อารมณ์เบื่อๆก็ขับแทนสามีค่ะ

ขี่ตั้งแต่ท้อง ตอนนี้เข้า9 เดือนแล้ว ยังขี่อยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ขับรถยนต์ตลอดเหมือนกันค่ะเพราะรับส่งลูกไปร.ร ค่ะ

VIP Member

เราขับมอไซคไปฝากท้องเองยัน9เดือน แค่ต้องระวังหน่อยค่ะ

ตอนนี้6เดือนแล้วก็ยังขี่มอไซต์ไปทำงาน ไปไหนมาไหนเองค่ะ

24+5 ยังขับรถนนต์อยู่ค่ะแต่คิดว่าน่าจะขับยันเกือบคลอดเลย

บ้านนี้ 33+1 วีค ยังขับอยู่ค่ะ ทั้งมอเตอร์ไซค์และรถยนต์ค่ะ

33+4ยังขับมอเตอร์ไซค์ไปทำงานอยู่จ้าาแม่ขับช้าๆค่อยๆไป

ขับสลับกันทั้ง 2 อย่างเลยค่ะ ไปทำงานตอนนี้ 31 สัปดาห์แล้ว

30+5 ขับมอไซค์ไปตลาดเองทุกวันคาดว่ายันคลอดนู้นเลยค่ะ😂😂