กินนมตอนท้อง

แม่ท้องกินนมอะไรได้บ้างคะ รสอื่นไเมั้ยนอกจากรสธรรมดา

17 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ได้ทุกรส​ ถ้าจะให้ดีหลีกเลี่ยงนมที่รสหวานมีน้ำตาลค่ะ​ หลากหลายยี่ห้อหลากหลายรสชาติได้ค่ะถ้าเบื่อแม่ทานเปลี่ยนสลับกันไปมาก็ได้ค่ะ​ โชคดีบ้านนี้ไม่ค่อยแพ้ท้องกินรสจืดได้สบาย

กินพวกนมช็อกโกแลต สตอเบอรี่ นมเปรี้ยวได้มั้ยค่ะ พอดรเป็นคนทานนมสีขาวธรรมดาไม่ได้

VIP Member

ได้ค้านมแอนมัมสำหรับคนท้องมีให้เลือกหลายรสเลย เปรี้ยว น้ำผึ้ง ช็อกโกแลต จมูกข้าว

VIP Member

เรากินทุกนมค่ะ นอกจากนมวัว,ถั่วเหลืองแล้ว เรากินนมแพะ,นมอัลมอลล์,นมธัญพืชจ้า

แล่วแต่ความอยากอะคะ ปกติกินนมจืด บ้างวันด็อยากกินช็อกโกแลต

บ้านนี้ทานเเอนมัมรสจืดกับรถผลไม้รวมค่ะ

กินถั่วเหลืองสลับนมวัวคะจะได้ไม่เบื่อ

VIP Member

แอนมัมค่ะ กินได้ทุกรส กับนมจืด โพร์โมท

บ้านนี้กินนมจืดนมเปรี้ยวนมแลตตาชอย

VIP Member

ทานนมตาหมีจ้า ทานทุกรสทุกสีเลย