18 ตอบกลับ

ตะคริวเป็นบ่อยค่ะ​ ยิ่งเวลาตื่นนอนเราเผลอบิดตัว​ จี๊ดขึ้นมาทันทีเลย​

VIP Member

เป็นค่ะ เวลานอนเอาหมอนรองเท้าจ่ะแม่ ไม่ต้องสูงมาก รองสบายๆ

6 เดือนตะคริวกินทั้งขาทั้งสะโพกค่ะ นึกว่าเป้นอัมพาต😂

VIP Member

เป็นค่ะ เวลานั่งนี่บ่อยมาก แต่ตอนนอนไม่เคยเป็นเลย

เปนบ่อยมากจ้า ยิ่งใกล้คลอดเปนแทบทุกคืนเลย 😥

VIP Member

เป้นบ่อยมากๆค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งเป้นบ่อยค่ะ

ตั้งแต่ท้องมา ยังไม่เคยเป็นตะคริวเลยค่ะ🤣

เป็นค่ะ ตอนนี้กำลังเป็นอยู่เลยค่ะ🤣

เคยเปนตระครอวค่ะตอนท้อง แต่ไม่บ่อย

เราเป็นตอน 7 เดือนเป็นตอนตื่นนอนค่ะ