48 ตอบกลับ

บ้านนี้ 28เมษาค่ะ แต่มีอาการท้องแข็งและปวดตรงมิจิบ่อยมากก

บ้านนี้7เมษา มีอาการเจ็บเตือนบ้าง น้องไม่ยอมออกสักทีค่ะ

11เมษาค้ะ เจ็บเตือนแล้วค่ะ แต่ไม่ยอมออกมาสักที่

11 เมษามีเจ็บเตือนมาสี่วันแล้วค่ะแต่ยังไม่มีมูกเลย

บ้านนี้11เมษาค่ะ นัดผ่า4เมษาค่ะ มีเจ็บเตือนแล้วค่ะ

บ้านนี้23 เมษายนค่ะขาบวมยืนนานๆไม่ค่อยได้แล้วค่ะ

วันนี้หมอนัดก็ยังไม่คลอดค่า😂...รอต่อไปจ้าแม่ๆ🥰

11เมษา​ ท้องแข็งบ่อย​ ปวดไปหมด​ แต่ยังไม่นอมออก

กำหนดคลอดนี่หมอบอกใช่มั้ยคะ หรือดูในสมุดสีชมพู

8 เมษาค่ะ ปวดทุกอย่างเลย ยกเว้นปวดท้องคลอด555