66 ตอบกลับ

บ้านนี้38+3ยังไม่มีวึีแววเลย ตรวจปากมดลูกไปสองรอบไม่เปิด รอเค้าเลือกวันเกิดเอง

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ เจ็บท้อง เจ็บหว่างขาสุด ขยับทีนี่ปวดไปทั้งตัวเลยค่ะ 😅

บ้านนี้ 30 ธ.ค. ค่ะ เท้าบวม เจ็บจี๊ดบริเวณท้องน้อยเป็นพักๆ ยืนนานแทบไม่ได้เลยค่ะ

หัวน้องลงอุ้งเชิงกรานยังเเม่เเบบลงลึกนะไม่ใช่เเค่กับหัวหมอได้บอกไว้ไหมค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด26แต่น้องไม่ยอมออกสักทีแม่ท้อใจเลยค่ะอึดอัดมาก

บ้านนี้น้ำนมไหลเป็นทางเลยค่ะพร้อมสุดๆแต่น้องไม่ออกมาสักที

บ้านนี้กำหนดเดียวกันเลยค่ะ มีอาการคล้ายๆกันด้วย หมอบอกอาจคลอดก่อนกำหนด

บ้านนี้กำหนด​7​ธันวา​ค่ะ​ ตอนนี้40+1แล้วน้องยังไม่มีวี่แววที่จะออกเลยค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะเจ็บเตือนเป็นเดือนจนตอนนี้39 5แล้วยังไม่คลอดเลยค่ะ😂

อดทนอึกนิดนะคะแม่

บ้านนี้ครบกำหนดแล้ว 40 เป๊ะวันนี้ยังไม่ยอมออกเลยขนาดหมอกระตุ้นละนะ

31 ธันวา คร้า ตอนนี้เริ่มเดินแล้วเสียวๆยังไงไม่รู้ค่ะ ลุ้นทุกวัน