ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วตื่นเต้นๆ

แม่ทีม พ.ค. ว่าไงค่ะมีอาการอะไรบ้างมาแชร์กัน บ้านนี้อึดอัดนอนไม่หลับ มือชาขาชา ท้องแข็งบ้างแล้วแม่บ้านอื่นเป้นไงบ้างค่ะ

ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วตื่นเต้นๆ
54 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

19พ.ค ท้องแข็ง ฉี่บ่อย ปวดหัวละก็เป็นตะคริวทุกวันเลยค่ะ

กำหนด 8 พ.ค. เท้าบวม ท้องแข็งบ่อย มือชา อึดอัดแล้ว🥰🥰🥰

11 พ.ค. เจ็บจี๊ดๆ เป็นช่วงๆ กลัวจะไม่ถึงจังคะแม่ๆ

5y ago

จริงๆค่ะบ้านนี้ก็กลัวจะไม่ถึง

VIP Member

15 พ.ค.จ้า ท้องแข็งบ่อย ปวดจิมิบ้าง นอนไม่ค่อยหลับจ้า

5y ago

สู้ๆนะค่ะแม่

VIP Member

13พ.ค.จ้า เจ็บเตือนแล้ว ปวดหลังฉี่บ่อยกว่าเดิมอีกคะ

กำหนดคลอด16พคค่ะ..เป็นเหมือนกันท้องแข็งบ่อยมาก

Post reply image
VIP Member

เป็นค่ะชาแทบกำมือไม่ได้ยิ่งตอนตื่นนอนทรมาน

5y ago

ออค่ะ😁😁

นอนไม่หลับทุกคืน มือชา เท้าชา น้องสะอึกบ่อย

5y ago

ดื่มน้ำเยอะๆนะแม่ น้ำคล่ำจะได้เพียงพอค่ะ

ใกล้แล้วเหมือนกันคะบ้านนี้กำหนด10พ.ค63นี้จ้า

5y ago

ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะ

35+4 แตก5พ.ค จ้า แต่อิแม่กลัวแตกเมษา😂ก่อน