ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วตื่นเต้นๆ

แม่ทีม พ.ค. ว่าไงค่ะมีอาการอะไรบ้างมาแชร์กัน บ้านนี้อึดอัดนอนไม่หลับ มือชาขาชา ท้องแข็งบ้างแล้วแม่บ้านอื่นเป้นไงบ้างค่ะ

ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วตื่นเต้นๆ
54 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนดคลอด 26 พ.ค นอนไม่หลับทุกคืน ดิ้นเก่งและแรงมาก มือชา น้องชอบโก่งตัวจนหายใจไม่ค่อยออก

5y ago

เหมื่นกันเลยค่ะแม่ๆ

16 พค ค่ะ เจ็บขาหนีบ เนินหัวหน่าว ท้องแข็งบ้าง ระดูมาเยอะมากค่ะ ปวดขา ยืนนานไม่ได้

32 w จ้า / ท้องแข็งบ้างบางเวลา,มือชา,เท้าชอบเป็นตะคริว,ปวดหลัง,นอนไม่ค่อยหลับเลยจ๊ะ

นอนไม่ค่อยหลับ ปวดตรงหัวหน่าวเวลาพลิกตัว อึดอัดมากแม่ กำหนด 4 พ.ค. 2563 จ้า

5y ago

เหมื่อนกันค่ะ

ปวดหลังส่วนล่างเวลานอนพลิกตัว เท้าบวมตอนกลางคืน ปวดท้องน้อยนานๆครั้ง

17 พ.ค คะปวดบริเวณขาหนีบข้างซ้ายมากปวดมานานแล้วคะไม่รู้จะเป็นอะไรมั้ย

33+2w ค่ะปวดหลังล้าขามากเดินเยอะนั่งนานไม่ค่อยได้เลยค่ะ เหนื่อยง่ายด้วย

18 พ.คคร่า เป็นเหมือนกัน จะพิกตัวทีต้องเบาๆ เจ้บท้องน้อยมากก

บ้านนี้11พ.ค.ปวดหลัง ปวดจิมิ ท้องแข็ง เท้าบวมอึดอัดมากเลยค่ะ

5y ago

บ้านนี้ไม่บวมแต่มีขาชามือชาจร้า

5พ.คค่ะ เจ็บท้องน้อยมีอาการท้องแข็งเป็นก้อนก้อน แต่ไม่เจ็บ