526 ตอบกลับ

6wค่ะ ตออนนี้บ้างอย่างยังทานไม่ได้เลย 23wแล้ว

ช่วงที่รุ้ว่าท้องมีเบื่ออาหารนิดหน่อยค่ะ

แพ้หนักๆ ตอน2เดือน แล้วก็แพ้ยันคลอดเลยค่าา

ตั้งแต่9wจนตอนนี้7เดือนแล้วยังไม่หายเลยค่ะ

ก้ท้องอ่อนๆมั้ง พอมีอาการก้เลยรู้ว่าท้อง

7สัปดาจ้าพึ่งเริ่มแพ้อ้วกตอนเช้าตลอดเลย

เริ่มแพ้ตอนเดือนแรกๆเลยค่ะะพอ แย่มากๆ555555

5 week จนถึง 10 week แล้วดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัดค่ะ

ตั้งแต่8วีคจนถึง10วีคแล้วก็หายแพ้ท้องค่ะ

ท้องแรกก็ไม่แพ้ท้อง2ก็ไม่เคยแพ้เลยจ้า