526 ตอบกลับ

พอไปฝากครรภ์ปุ๊บแพ้ท้องปั๊บค่ะ ฝากตอน 6 วีคค่ะ

ยังไม่มีอาการอื่นค่ะ16week แต่ว่าง่วงนอน​มากค่ะ

ไม่แพ้เลยจ้า แต่ง่วงนอนนอนเท่าไหร่ก็ไม่อิ่ม

แพ้ตั้งแต่ยังไม่รู้ตัวเลย พอรู้แพ้หนักไปอีก

ตอน3เดื่อนได้ค่ะ เเพ้มากกินอะไรไม่ได้เลยค่ะ

เดือนที่2คะแพ้แค่ตอนตื่นนอน และเหม็นของฉุน

VIP Member

บ้านนี้ 24+5 ไม่แพ้เลยค่ะ สามีไปทหารแพ้แทน😁😁

ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยค่ะตอนนี้จะ5เดือนแล้ว

VIP Member

ตอนนี้2เดือนแล้วยังไม่มีอาการแพ้ท้องเลยคะ

แรกๆไม่แพ้ ตอนนี้เหมือนจะเอาเรื่องแล้วจ้า