727 ตอบกลับ

VIP Member

* พักนี้ส่วนมากต้องเงียบค่ะ ท้องแก่มากแล้วใกล้คลอด นอนไม่ค่อยได้ แต่บางคืนก็เปิดเพลงให้ลูกฟัง ปกติจะเปิดให้ฟังตอนเราอาบน้ำอยู่แล้วคร้าบ

บ้านนี้ไม่ต้องเปิดเพลง และขอความเงียบ แต่หมาแถวบ้านชอบเห่าน่าลำคานมาก

VIP Member

ข้อ5ค่ะ อีกอย่างคือต้องมีผ้าห่มด้วยค่ะ ไม่ได้ห่มผ้านอนไม่หลับค่ะ

เงียบ​ค่ะแล้วเปิดแอร์​ตอนนี้​อากาศ​เย็น​เปิดพัดลม​ค่ะ😪😪😪

เปิดพัดลม และเปิดเดอะโกสฟังเล่าเรื่องผีถึงจะหลับค่ะ 😄

1 สำคัณที่สุดไม่มีพัดลมนอนไม่หลับ หนาวแค่ไหนก็ต้องเปิด

เปิดพัดลมค่ะ ถึงหนาวก็เปิด เปิดพัดลมห่มผ้าอุ่นดี5555

VIP Member

1ค่ะ ลูกขี้ร้อนมากพ่อกับแม่ห่มผ้าลูกร้อนเหงื่อแตก

5จ้า ไม่สงบเงียบนอนไม่หลับจริงๆเป็นคนหลับยากมาก

VIP Member

เปิดพัดลมและปิดไฟเงียบที่สุดเท่าที่จะเงียบได้