457 ตอบกลับ

ไม่ขี้เกียจนะคะ ทำงานตลอดเลย วันเสาร อาทิตย์ สามีก็พาไปนุ่นนี่คะ

มันไม่อยากทำอะไรเลยเพราะปวดเมื่อยไปหมดทำอะไรนิดหน่อยก็เหนื่อย

ขี้เกียจจริงค่ะขี้เกียจสระผมมาก ทั้งๆที่ก่อนท้องขยันสระผมมาก5555

TapFluencer

น้อยมากอาจเพราะไม่แพ้ด้วย แต่ถ้าง่วงก็งีบเลยจร้า จะไม่หงุดหงิด

ปกติไม่ใช้คนเเบบนี้ เเต่พอท้อง ขี้เกียจสุดๆเลยคะ นอนตื่นก็สาย

ไม่ได้ขี้เกียจคะ ทำอะไรนิดหน่อยก็เหนื่อยง่าย เเต่เเม่ก็สู้คะ

ไม่นะ เราก็ทำทุกอย่างปกติ แค่บางวันมันปวดเมื่อยเลยไม่อยากทำ

ไม่ได้ขี้เกียจ นะคะ แต่ ลุกไม่ค่อยไหวแล้วจ้า เดินยังลำบาก 34W 1

นับเบอร์วันเรยคะอ้วกทั้งวันทั้งคืนไม่มีอารมย์ทำอะไรเรยคะ

ไม่เคยขี้เกียจอยากทำด้วยช้ำแต่ด้วยท้องใหญ่มันทำไม่ได้ค่ะ