161 ตอบกลับ

เสียใจด้วยค่ะคุณแม่ ขอให้น้องไปสู่สุขตินะลูก

ขอบคุณนะคะ..

เสียใจด้วยนะคะแม่ น้องเป็นอะไรถึงเสียคะ

สะเทือนใจมากค่ะ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ได้เจอกันแค่5วันก็ต้องจากกันชั่วชีวิตค่ะ😥

เสียใจด้วยนะค่ะสู้ๆค่ะเป็นกำลังใจไห้ค่ะ

❤️ขอบคุณมากนะคะ สู้ต่อไปค่ะ✌️✌️

ขออนุญาตถามนะค่ะ น้องเปนอะไรถึงเสียค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะคุณแม่✌🏻

ขอบคุณนะคะ ❤️

ขอแสดงความแสดงเสียด้วยค่ะ สู้ๆๆน่ะค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ คนอยู่ก็สู้ๆนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ สู้ค่ะ

น้องเป็นอะไรเสียค่ะเสียใจด้วยนะค่ะ

น้องปอดติดเชื้อค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะ สู้ๆเดียวน้องก็มาไหม่

ขอบคุณมากนะคะหวังว่าน้องจะกลับมา