8 ตอบกลับ

คันค่ะ ....แต่คันที่ขา กลับจาก รพ. มาเกาจนขาลายเลย ค่ะ ตอนท้องยังไม่ลายเลย คุณหมอบอกเป็นที่ฮอโมน แล้วจะหายไปเอง ค่ะ

มีคันบ้างแต่ไม่เกาเพราะคุณหมอให้ยาทามากันอาการคันและทาแก้แผลนูนค่ะ

Scadremค่ะ

คันเหมือนกันค่ะ เป็นรอยแผลเป็นด้วย ถ้ากินของทะเลจะยิ่งคันมากค่ะ

ร่างกายกำลังซ่อมแซมตัวเอง ทนก่อนเด้อแม่😂✌️

ใช้ตัวนี้ค่ะจากคลีนิคหมอที่ฝากครรภ์

คันค่ะ เนื้อกำลังออกใหม่ มันจะคันค่ะ

เหมือนกันค่ะ แต่เวลาคันคันมากเลยค่ะ

VIP Member

เป็นบ้างบางครั้งค่ะ แต่ไม่บ่อย

คันค่ะ คันบ้างมีแสบๆคันๆบ้าง