22 ตอบกลับ

น้องน้ำหนักเพิ่มขึ้นค่ะ ทำให้อุ้งเชิงกรานรับน้ำหนักเพิ่ม เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ถ้าเจ็บไม่รุนแรงก็ไม่เป็นไรค่ะ

VIP Member

เปนเหมือนกันเลยจ้า พึ่งจะมาเปนได้3-4วันล่ะค่ะ 27w ตะเปนช่วงกลางคืนมากกว่า

เป็นคะ เป็นตั้งแต่ 16 weeks เดินเยอะไม่ได้ ต้องงด 28weeks ยิ่งตอนนี้ยิ่งปวด เลย

อดทนค่ะ ยิ่งน้องแฝดด้วย ยิ่งต้องสู้ๆค่ะแม่✌️✌️✌️✌️✌️✌️

เริ่มเป็นเหมือนกันคะยิ่งใกล้เข้าเดือนทิ7ยิ่ง เจ็บกว่าเดิม

เป็นปรกติจ้า คนท้องเป็นกันทุกคนนะ แล้วแต่จะปวดมากหรือน้อยจ่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่พึ่งจะเริ่มเป็น ตอนนี้31+4w แล้วค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นคะ ส่วนมากจะเป็นตอนกลางคืน เวลานอน ลุก

อาการปวดจี๊ดๆมั้ยคะ​ เรา​ก็​เป็น​อยู่เหมือนกัน

VIP Member

เป็นเหมือนกัลค่ะ 29+3 วิคค่ะเวลาลุกเวลาพลิกตัวนอน

เป็นค่ะเป็นตั้งแต่6เดือน ตอนนี้8เดือนแล้วค่ะ