11 ตอบกลับ

บ้านนี้38วีคนับชั่วโมงหลับได้เลยค่ะ2-3ชั่วโมงเองตอนกลางคืนลุกฉี่ตลอดส่วนตอนเช้านอนไม่หลับน่าจะไม่มีผลต่อลูกนะคะถึงเราไม่หลับเขาก็หลับเหมือนเดิมค่ะ😂

ปกติค่ะเป็นเหมือนกันค่ะ37+2 นอนดึกทุกวัน เวลาเรานอนลุกมักดิ้นเวลาเราหลับเลยนอนไม่หลับค่ะ✌️😆

ปกติเลยค่ะ ง่วงมากยังไงหลับได้แค่30นาที หลับยากตื่นง่าย แถมหลับต่อไม่ได้อีก😆 หลงๆลืมๆ

บ้านนี้36+2 นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะรุ่งทุกคืนเลย พอจะหลับก็ยกขึ้นฉี่ แถมปวดเมื่อยมากค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ แม่นอนเช้าตลอด กลางคืนถ้าหลับก็จะหลับแค่2-3ชั่วโมง

36วีค ลุกเข้าห้องน้ำบ่อย นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะ

ไม่มีผลกับน้องค่ะแม่ แต่ตัวเราเองจะเพลีย

36wก็นอนไม่หลับเหมือนกันคะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

เป็นค่ะ บ้านนี้39+1