20 ตอบกลับ

เป็นมากค่ะ พรุ่งนี้คุณหมอนัดตรวจเบาหวานแล้ว 555 รอดไม่รอด รู้กันนนนน

เรากินน้ำปั่นทุกวันเลยค่ะ. แต่ไม่เห็นเป็นนะ. ตรวจมาก็ปกติอยู่ใหนเกน.

เรากินทุกวันคะกินวันละแก้วให้พอชื่นใจ ไมโลไข่มุกอาทิตย์ละครั้ง 5555

เราก็เป็นค่ะ ส่วนใหญ่คนท้องจะอยากกินของหวานๆเย็นๆเป็นพิเศษนะคะ

กลัวมากเลยแฟนบ่นให้ทุกวัน😁

บ้านนี้ก็อยากแต่ของหวานค่ะ ถ้าไม่ได้กินเหมือนไม่มีแรง 😅

ไม่นะ บ้านนี้กินเยอะมากแต่ไม่เป้นจ้ะ

เป็นค่ะน้ำหวานขนมหวานกินตลอดเลยค่ะ

ชอบมากเลยค่ะ น้ำหวานๆ กินแล้วสดชื่น

เราก็เป็นกินไอติมทุกวันค่ะ

VIP Member

กินน้อยๆนะคะ