9 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ขึ้นเยอะ หมอให้คุมอย่าขึ้นเยอะเกินไป การได้คลอดธรรมชาติดีที่สุด ถ้าเด็กตัวใหญ่เกินไป เสี่ยงหลายโรคหลังคลอดนะคะหมอบอก

บ้านนี้ 31+3 น้ำหนัก 1957 หมอบอก อย่ากินเยอะ 555+ เพราะเราจะคลอดธรรมชาติค่ะ 😅😊🤭☺️

32 สัปดาห์ 2,300 คะ หมอบอกให้คุณแม่ทานน้อยลงเพราะจะคลอดธรรมชาติคะ

โอ้วว น้ำหนักน้องดีจังค่ะ เรา32สัปดาห์ 1700 กรัมเอง

เรากินไม่เก่งเลยค่ะ แต่เป็นเบาหวาน งงมาก 🤣🤣🤣🤣

เหมือนกันคะ 33สัปดาห์น้ำหนักน้อง 2800แล้ว

VIP Member

นนดีมากค่ะ บำรุงยังไงบ้างคะ

ดีค่ะ น้องแข็งแรงจ่ำม่ำ

พอๆกันเลยคะ